Siam Kingdom Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีบริการเติมโกลให้เพื่อนๆเพื่อสร้างมิตรภาพใหม่ๆครับ

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
[daraclass]

[daraclass]

ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 1:49 pm

อยากรุ้ว่าบ้านหลังนึงใช้แมวกี่ตัวยิงพังในครั้งเดียวครับ
แล้วถ้าบิงแล้วไม่พังเกิดไรขึ้นครับ

ฝากผู้รู้ด้วยคับขอบคุนคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
00 V i r u S

ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 1:57 pm

งงกับคำถาม..

หมายถึงเมืองๆนึง..นี่หรอ..
เราก็กดโจมตีเรื่อยๆ เวฟนึงก็ใช้แมว5-6
สิ่งก่อสร้างมันก็จะพังลงทีละอย่าง..
ส่งไปมากหน่อยก็จะพังลงหลายระดับ..
ถ้าจุดรวมพลระดับสูงขึ้น.. อาจเลือกพังสิ่งก่อสร้างได้(รายละเอียดอ่านเอาที่ฟอรั่ม)

แค้นเมืองนึง..วันก่อนไปบอมบ้านมันทั้งคืน..
จากpopร้อยกว่า ตอนนี้เหลือ1 (พวกปากดีต้องเจอการสั่งสอน)
flower
[daraclass]

[daraclass]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 2:02 pm

ยิงบ้านพังในครั้งเดียวหมายถึง ใน1เวฟจะเลือกได้1เป้าหมายใช่ป่ะคับ(รวมพลไม่ถึง20)ก็คือ1เวฟพัง1หลังในทันที มีวิทีคำนวนยังไงคับว่าสิ่งก่อสร้างเวลไรต้องใช้กี่คัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeWed Apr 29, 2009 4:59 pm

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ.. พังในครั้งเดียว..
เคยแต่ส่งหลายครั้ง.. เลือกสุ่มไปเรื่อย..

รอผู้รู้มาตอบ afro
SIAM™-01 redd

SIAM™-01 redd

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 12:24 pm

ตึกเวล10 ไช้เเมวราวๆ 15-20 ตัว ต่ำกว่านั้น ก้อไช่ไม่เยอะมาก นอย กว่าเวล10 คงไช้ ไม่ถึง 10แมว

หลังๆเกมตึก มันจะเวล 20 ไช้แมวประมาน 40+

ถ้า จุดรวมพน เวล 20 สามารถเลงได้2 เป้า (แบ่งแมวยิง ถ้าส่งไป50 แมวจะยิงอย่างละ 25)

เวลาจะกวาดไครสักคน หลังคงต้องมีแมว ประมาน 1600. ส่งชุดละ 80ไปสัก 20 ชุด เลง 2 เป้าหมาย มัวๆเลยงับ

แต่ ทรัพยากร นี่ ถ้าไม่ใช่เมืองหลวงมันได้แค่เวลสิบ อาจจะแบ่งเปนชุด ยิงเฉพาะทรพยากร 5-6 ชุด ชุดละ 30-40 เล็ง ทุ่งทรัพยากรสอง อัน
[daraclass]

[daraclass]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)   ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ) Icon_minitimeThu Apr 30, 2009 10:08 pm

ขอบคุนมากครับ

กระจ่าง

ถามเรื่องแมวครับ(ขออย่างละเอียดครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1