Siam Kingdom Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีบริการเติมโกลให้เพื่อนๆเพื่อสร้างมิตรภาพใหม่ๆครับ

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รบกวนด้วยคะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pond
ผู้มาเยือน

รบกวนด้วยคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รบกวนด้วยคะ   รบกวนด้วยคะ Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 5:25 pm

...................................
ฮีโร่ไปปล้นแล้วฆ่าเขาตายจะได้ค่าประสบการณ์ป่าวคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
??????
ผู้มาเยือน

รบกวนด้วยคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไร่นาม   รบกวนด้วยคะ Icon_minitimeMon Oct 25, 2010 8:20 am

อ๋อมันขึ้นอยู่กับว่าอีโร่ได้ทำความเสียหายให้กับเมื่องที่เราตีนะคับ
ถึงอีโร่ตยก็ได้ค่าประสบการ์แต่มากหรือว่าน้อยมันขึ้นอยู่กับว่าเราทำลายทหารคนอื่นเท่าไร

โดยดูจากข้าวที่กินนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

รบกวนด้วยคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1